20/04/2024 10:14 am
Đề thi thử vào lớp 10 môn Toán năm 2024 - THCS&THPT Nguyễn Tất Thành Câu 5 (0,5 điểm). Tuần trước mẹ Nam đi chợ mua 20 quả trứng gà và 15 quả trứng vịt hết 98 nghìn đồng. Tuần này mẹ Nam mua 14 quả trứng gà và 20 quả trứng vịt hết 99 nghìn đồng. Tính giá một quả trứng gà. Biết rằng giá mỗi quả trứng gà và mỗi quả trứng vịt không thay đổi. Theo TTHN DÀNH CHO 2K10 - LỘ TRÌNH ÔN THI VÀO LỚP 10 NĂM 2025!
Tham khảo Khoá học lớp 9 - Lộ trình UP10 tại Tuyensinh247: - Đa dạng hình thức học: Học live tương tác, học qua bài giảng quay sẵn - Ôn thi vào 10 - Luyện đề vào 10 - Bộ 10.000+ câu hỏi, 500+ bài giảng, 300+ đề thi bám sát sườn cấu trúc đề thi từng tỉnh Xem thêm thông tin khoá học & Nhận tư vấn miễn phí - TẠI ĐÂY |